Jennylyn shares stage with ex-boyfriend Luis at 2016 Star Awards for TV and Music

Jennylyn Mercado (right) and Coco Martin earned the top acting awards at the 2016 Star Awards for TV and Music.



Sa kauna-unahang pagkakataon ay pinagsabay ng Philippine Movie Press Club ang kanilang awards night para sa Music (8th PMPC Star Awards for Music) at Television (30th PMPC Star Awards For Television). Ito ay tinawag bilang M-TV Awards (8th Star Awards for Music Pays Tribute to the 30th Star Awards for Television).

Dinaluhan ng mga celebrities mula sa TV at music industry ang awards night na ginanap sa Novotel Manila, Araneta Quezon City kagabi October 23, 2016.

Isa sa mga highlights ng awarding ceremony ay ang pagsasama onstage ng ex-couple na sina Jennylyn Mercado at Luis Manzano.

Si Luis ay nasa stage ng Novotel kasama ang ibang hosts upang i-announce ang top acting awards.






Si Jennylyn ang nanalo bilang Best Drama Actress para sa GMA-7 teleserye na My Faithful Husband.

Dahil dito, nagkasama sa isang stage ang dating magkasintahan na sina Luis at Jennylyn.

Matapos ang kanyang speech ay inabot ni Jennylyn kay Luis ang microphone na hawak hawak niya.






Dahil dito, nagtilian ang audience sa Novotel sa eksenang yun.



Si Coco Martin, ang bida ng Ang Probinsyano, ay nanalo bilang Best Actor.

Ang ABS-CBN ay tinanghal bilang Best TV station at ito ang nakakakuha ng pinakamaraming awards mula sa PMPC.


Narito ang winners ng 8th Star Awards for Music:

Pop Album of the Year: Alden Richards
Best Album Cover: Darren Espanto
Rock Album of the Year: Avalon Beyond
Acoustic Album of the Year: Aiza Seguerra
Dance Album of the Year: Hashtags
Compilation Album of the Year: Gary Valenciano
R&B Album of the Year: Kris Lawrence
R&B Recording Artist of the Year: Kris Lawrence
Best Male Recording Artist of the Year: Jed Madela
Best Female Recording Artist of the Year: Jolina Magdangal
New Male Recording Artist: Derrick Monasterio and Idolito Dela Cruz 
New Female Recording Artist: Janella Salvador
Duo/Group of the Year: Top One Project 
Acoustic Artist of the Year: Aiza Seguerra
Rock Artist of the Year Award: Bamboo
Best Male Pop Artist: Alden Richards and Darren Espanto
Best Female Pop Artist: Marion Aunor
Best Male Concert Performer: Martin Nievera for Royals
Best Female Concert Performer: Sarah Geronimo for From The Top
Concert of the Year: Love Catcher of Lani Misalucha
Music Video of the Year: Vice Ganda and Edward Benossa
Song of the Year: Wish I May by Alden Richards


Narito ang winners ng 30th Star Awards for TV:

Best Celebrity Talk Show: Tonight with Boy Abunda (ABS-CBN)
Best Magazine Show: Rated K (ABS-CBN)
Best Travel Show: Biyahe ni Drew (GMA)
Best Game Show: Wowowin (GMA)
Best Public Affairs Program: Bottomline (ABS-CBN)
Best Documentary Special: Politika at Pamilya, Sila Noon, Sila Pa Rin Ngayon (ABS-CBN)
Best Documentary Program: Reel Time
Best Morning Show: Unang Hirit (GMA)
Best Educational TV Program: Matanglawin (ABS-CBN)
Best Lifestyle Show: RX Plus (ABS-CBN Sports + Action)
Best Talent Search Program: StarStruck Season 6
Best Lifestyle Show Host: Ricky Reyes, Gandang Ricky Reyes (GMA News TV)

Best New Male TV Personality: Simon "Onyok" Pineda and Jake Ejercito
Best New Female TV Personality: Ria Atayde
Best Child Performer: McNeal Briguela
Best Educational Program Host: Kim Atienza

Best Travel Show Host: Drew Arellano
Best Morning Show Host: Anthony Taberna, Jorge Cariño, Atom Araullo, Amy Perez, Ariel Ureta, Winnie Cordero, and Gretchen Ho (Umagang Kay Ganda)
Best Documentary Program Host: Malou Mangahas (Investigative Documentaries)
Best Public Affairs Program Host: Boy Abunda (The Bottomline)
Best Public Service Program Host: Julius Babao (Mission Possible)
Best News Program: 24 Oras and TV Patrol
Best Male Newscaster: Erwin Tulfo (Aksyon Prime TV5)
Best Female Newscaster: Vicky Morales (24 Oras)
Female Star of the Night for Music: Ria Atayde
Male Star of the Night for Music: Arjo Atayde
Female Star of the Night for TV: Yassi Pressman
Male Star of the Night for TV: Luis Manzano
Best Game Show Host: Luis Manzano (Kapamilya Deal or No Deal)
Best Talent Search Host: Luis Manzano, Robi Domingo and Kim Chiu (The Voice Kids 3)
Best Magazine Show Host: Korina Sanchez
Best Celebrity Talk Show Host: Boy Abunda

Best Drama Anthology: Ipaglaban Mo
Best Drama Supporting Actor: Arjo Atayde and Arron Villaflor
Best Supporting Actress: Sunshine Dizon (Little Nanay)
Best Single Performance by an Actor: Kristoffer Martin
Best Single Performance by an Actress: Claudine Barretto

Best Noontime Show: Sunday PinaSaya
Best Musical Variety Show: ASAP
Best Male TV Host: Luis Manzano
Best Female TV Host: Anne Curtis
Best Gag Show: Goin' Bulilit
Best Comedy Sitcom: Pepito Manaloto
Best Actor in Comedy: Jose Manalo
Best Comedy Actress: Manilyn Reynes
Best Daytime Drama Series: Doble Kara
Best Primetime Drama Series: Ang Probinsyano

Best Drama Actress: Jennylyn Mercado
Best Drama Actor: Coco Martin
Best TV Station: ABS-CBN

German Moreno Power Tandem Award: Kim Chiu and Xian Lim
Ading Fernando Lifetime Achievement Award: Maricel Soriano
Excellence in Broadcasting Achievement Award: Luchi Cruz Valdez
Pilita Corrales Lifetime Achievement: Dulce
Parangal Levi Celerio: Vic del Rosario




ADVERTISEMENT - CONTINUE READING BELOW


WE RECOMMEND


FROM THE SUMMIT MEDIA NETWORK


SPONSORED CONTENT


COMMENTS

Loading comments

THIS JUST IN